“รองศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา มุสิกานนท์” คณบดีบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยเวสเทิร์น เข้ารับรางวัลเกียรติยศ ‘ครุฑสุบรรณกาย’ ครั้งที่ ๒ ในฐานะ ‘บุคคลต้นแบบความดีและความสำเร็จแห่งปี ๒๕๖๕ จัดโดย สภาองค์กรเยาวชนคนสร้างชาติ ร่วมกับ สภาองค์กรวัฒนธรรมไทย อาเซียน เพื่อเป็นการประกาศเกียรติคุณและยกย่องบุคคลต้นแบบซึ่งประสบความสำเร็จ และอุทิศตนเพื่อประโยชน์ในการพัฒนาศักยภาพเยาวชนและประเทศชาติ โดยมี “มล.วันชัย นวรัตน์” ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีมอบรางวัล ณ เอ็มซีซี ฮอลล์ เดอะมอลล์ไลฟ์สโตร์ งามวงศ์วาน เมื่อวันเสาร์ที่ 8 มกราคม ที่ผ่านมา
![](https://thailandinsidenew.com/wp-content/uploads/2022/01/IMG_20220114_140923.jpg)
![](https://thailandinsidenew.com/wp-content/uploads/2022/01/1642144065485.jpg)