นายเอกภพ เดชเกรียงไกรสร ประธานสโมสรกีฬาบีบีจี จัดงานแถลงข่าว BBG Princess Cup 2021 การแข่งขันกีฬาเทเบิลเทนนิส กีฬาแบดมินตัน ชิงถ้วยพระราชทาน สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภานเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ในวันจันทร์ที่ 21 ธันวาคม 2563 เวลา14.00 – 15.30 น. ณ ห้องประชุมย่อย 5-6 รอยัลพารากอน ฮอลล์ ชั้น 5 ศูนย์การค้าสยามพารากอน
![](https://thailandinsidenew.com/wp-content/uploads/2020/12/AF190DFC-B404-4EF2-B4CC-73F9AB7DB8E0.jpeg)